page_banner1

labarai

Abubuwa 3 da za a yi la'akari da su Lokacin zabar Gilashin Bong

1 - Bincika nakasu!

Koyaushe duba gilashin don lahani da fasar layin gashi.Kula da hankali na musamman ga wuraren da ke kusa da karkace da haɗin gwiwa.Hakanan, kar ku je kai tsaye don mafi girman bong da zaku iya samu.Kuna iya samun manyan bongs don arha, amma zaku sami matsakaicin zaman idan sun kasance bongs na acrylic.

Ko da ginshiƙan gilashi masu tsada tare da sassa da yawa da kayan haɗi ba lallai ba ne mafi kyawun zaɓinku ba.Na farko, akwai babbar dama ta wargajewar sarƙaƙƙiya.Abu na biyu, irin waɗannan bongs suna haifar da ƙarin ja yayin da kuke ja, don haka yana da wuya a share bututu.

2 - Ko da Mafi kyawun Gilashin Bong yana Bukatar Tsaftacewa - Kafin Amfani da shi!

Tsaftace bong ɗin ku da zarar kun kawo shi gida daga kantin sayar da kayayyaki.Idan kun sayi bongs akan layi, tsaftace da zarar ya shigo cikin wasiku.Wannan gaskiya ne musamman tare da mafi tsada guda kamar yadda gabaɗaya suka fi wahalar siyarwa.Irin waɗannan ɓangarorin suna ɗaukar ƙarin lokaci suna tattara ƙura da ɗaukar ɓangarorin da ba kwa son shaƙa.

Duk da yake ba lallai ne ku tsaftace bong ɗinku ba bayan kowane zama, zaku ji daɗin gogewa mafi kyau.Yi amfani da ruwa mai tsafta idan kun yi.Hakanan, guje wa cika ɗakin ruwa.Wannan tsari na iya haifar da ruwa ya harba tushe, mai yuwuwa ya lalata ganyen ku ko watsa ruwa a fuskarki.

Hakanan, kar a taɓa yin busa cikin bututun bong.Ta hanyar yin wannan, kuna tilasta ruwa daga cikin carb kuma ya hau ƙasa.Za ku busa ganyen daga cikin kwanon ko kuma ku jiƙa gaba ɗaya.

3 - Canza shi!

Kada ku ji tsoro don gwaji!Dubban masu amfani da gilashin bong sun kara ruwa iri-iri a gindin dakin don gwadawa da tasiri kan dandanon hayaki.Kuna iya citric juices ko teas na ganye.

Kiwo da barasa mummunan ra'ayi ne saboda THC a cikin sako yana shan barasa da mai.Abubuwan sha masu ɗauke da sikari da sukari suna jan hankalin kwari, waɗanda ke manne da gefen bong ɗin ku.Don haka, sai dai idan kuna jin daɗin shakar kwaro, wannan kuma ba a ba da shawarar ba.


Lokacin aikawa: Yuli-21-2021

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana